เวลา 07:30น. ( 15 พ.ค.67 ) ที่หอประชุมเทศบาลเมืองขลุง อ.ขลุง นายมนต์สิทธิ์ ไพศาลธนวัฒน์ ผู้ว่าราชการจังหวัดจันทบุรี นำหัวหน้าส่วนราชการ ทหาร ตำรวจ หัวหน้าหน่วยงานรัฐวิสาหกิจ ร่วมโครงการตรวจเยี่ยม และรับฟังปัญหาขององค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น หรือสภากาแฟสัญจร ตรวจเยี่ยม แลกเปลี่ยนความคิดเห็น รับทราบปัญหาอุปสรรค ในการดำเนินงานขององค์กรปกครองส่วนท้องถิ่นในพื้นที่จังหวัดจันทบุรี เพื่อนำข้อมูลมาปรับปรุง พัฒนา เพื่อประโยชน์สูงสุดของประชาชนในพื้นที่ กระชับสัมพันธไมตรี
ผู้ว่าราชการจังหวัดจันทบุรี นำหัวหน้าส่วนราชการร่วมโครงการตรวจเยี่ยม และรับฟังปัญหาขององค์กรปกครองส่วนท้องถิ่นแลกเปลี่ยนความคิดเห็น รับทราบปัญหาอุปสรรค ในการดำเนินงานขององค์กรปกครองส่วนท้องถิ่นในพื้นที่ กระชับสัมพันธไมตรี
ข่าวที่น่าสนใจ
โอกาสนี้ นายมนต์สิทธิ์ ไพศาลธนวัฒน์ ผู้ว่าราชการจังหวัดจันทบุรีได้กล่าวชื่นชมเทศบาลเมืองขลุง และคณะผู้บริหาร ข้าราชการ พนักงาน ลูกจ้างที่ปฏิบัติหน้าที่ด้วยความทุ่งเท เสียสละ ทำงานอย่างตั้งใจเพื่อประโยชน์ส่วนรวมของประชาชนในพื้นที่ ซึ่งการบริหารจัดการที่ดีของผู้บริหารท้องถิ่น มีส่วนผลักดันด้านความปลอดภัย ความสะอาด และการท่องเที่ยว สร้างภาพลักษณ์ที่ดีแก่ผู้มาเยือนเกิดความประทับใจส่งผลดีต่อเศรษฐกิจโดยรวมของจังหวัดจันทบุรี
สมเศียรโชติสนิท ผู้สื่อข่าวประจำจังหวัดจันทบุรี
ข่าวที่เกี่ยวข้อง
-