วันเสาร์ที่ 24 กุมภาพันธ์ 2567 นายกิตติ เป้าเปี่ยมทรัพย์ นายก อบจ.ฉะเชิงเทรา เป็นประธานเปิดโครงการสืบสานวัฒนธรรมประเพณีขึ้นเขาเผาข้าวหลาม ประจำปี พ.ศ. 2567 ณ วัดสุวรรณคีรี ต.หนองแหน อ.พนมสารคาม จ.ฉะเชิงเทรา จัดโดย อบต.หนองแหน พร้อมเชิญพี่น้องประชาชนเลือกซื้อสินค้าของดีของตำบลหนองแหน ข้าวหลาม สดใหม่ รสชาติอร่อยๆ มากมายภายในงาน